JINA LA CHAMA CHA SIASA ....coviiinrininnennnsesassnssnsssnssnnnes

REJISTA YA WAJUMBE WA KAMATI KUU YA CHAMA CHA SIASA
KIFUNGU CHA 8A(2)(c) NA 8C(1)(c ) CHA SVS NA KANUNI YA 15(4) YA KUUVS

Na.

Jina kamili la mjumbe

Namba ya
kadiya
mwanacham
a

Cheo katika
chama

Mamlaka ya uteuzi
(kikao kilichomteua kuwa
Umri | Jinsi mjumbe au kuwa na

cheo husika ambacho
kinamfanya awe mjumbe

Tarehe ya kuwa | Tarehe ya ujumbe Mabhali Wilaya
mjumbe wake kuisha anapoishi anayoishi

Mkoa
Anaoishi

Namba ya simu

Picha ya
"passport size"
ya sasa

Saini ya Mwenyekiti wa chama Taifa au mwakilishi wake

NB:

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa

Saini ya Katibu Mkuu wa chama Taifa au mwakilishi wake

] oy

Muhuri wa chama




